01DHQT3's Forum
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
01DHQT3's Forum

Trường ĐH Công Nghiệp Thực Phẩm TP HCM

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

bước tới vinh quang!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
chithanh

chithanh

bước tới vinh quang! Empty
Bài gửiTiêu đề: bước tới vinh quang!   bước tới vinh quang! Icon_minitimeSun Dec 19, 2010 9:19 pm

hiện tại lớp ta đang dẫn đầu trong giải đấu mà ta tổ chức vs qt4. với 2 trận thắng liên tiếp (6 điểm), 9 bàn thắng và bị thủng lưới 2 bàn. tiền đạo nhỏ con của ta Bảo đã ghi4 bàn thắng (đang dân đầu danh sách vua phá lưới), và chủ nhật ngày 26/12 ta sẽ có trận đấu quyết định, là trận chung kết của giải, là là bước nhảy để lớp ta có 1 tiếng vang lớn trong khoa khi thắng trận này ta có thể đại diện cho khoa tham gia giải đấu cấp trường, một niềm vinh hạnh của 1 lớp năm I. vậy mong rằng hôm đó các bạn sẽ đi cổ vũ nhiệt tình cho lớp ta để chứng tỏ cho họ bít lớp ta là 1 tập thể ko thể thất bại khi có sự đoàn kết cảu các thành viên. hãy chia sẽ thông tin này đến bạn bè của mình.thanks các bạn nhìu!!!!
reddevil

reddevil

bước tới vinh quang! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: bước tới vinh quang!   bước tới vinh quang! Icon_minitimeSun Dec 19, 2010 9:28 pm

lớp trưởng vs bí thư huy động lực lượng chị em lớp mình đi cổ vũ đi chứ,thế ae đá mới hay đc,keke!!!

bước tới vinh quang!
Trang 1 trong tổng số 1 trang